एसबीआय जनरल इन्शुरन्सच्या वतीने सांगोपिता येथे महिला दिवस साजरा - “'ए शेल्टर फॉर केयर'”

 एसबीआय जनरल इन्शुरन्सच्या वतीने सांगोपिता येथे 

महिला दिवस साजरा - “'ए शेल्टर फॉर केयर'”


 

मुंबई, 08 मार्च, 2021: आंतरराष्ट्रीय महिला दिनानिमित्त एसबीआय जनरल इन्शुरन्सने सांगोपिता येथील महिला कर्मचार्‍यांचा सत्कार करून समाजकल्याण आणि महिला सक्षमीकरणावर आपले लक्ष केंद्रित करण्याचा पुनरुच्चार केला. या दिवशी सांगोपिता येथे महिला कर्मचा- यांचा सत्कार करण्यासाठी एक छोटासा कार्यक्रम आयोजित करण्यात आला  होता.

एसबीआय जनरल इन्शुरन्सचे एमडी आणि मुख्य कार्यकारी अधिकारी श्री.पीसी.कंडपाल म्हणाले,“एसबीआयजी येथे आम्ही आमच्या सीएसआर तत्त्वज्ञानाने समाजाला परत देण्यावर ठाम विश्वास ठेवतो. आम्ही ज्या योगदानामध्ये योगदान देतो त्यापैकी एक विशेष गरजू असलेल्या व्यक्तींचे उत्थान आणि त्याला आम्ही सक्षम बनविले आहे.

आम्ही गेल्या दोन वर्षांपासून संगोपिताशी संबंधित आहोत. सांगोपिता त्यांच्या केंद्रात विशेष सक्षम,बौद्धिक आणि शारीरिकदृष्ट्या अपंग,प्रौढ व वंचितांमधील मुलांना,सन्मानाने जीवन जगण्यासाठी त्यांचे समर्थन व सक्षम करते. केंद्राच्या महिला कर्मचार्‍यांचा सत्कार करण्याची संधी म्हणून आम्ही आंतरराष्ट्रीय महिला दिन सांगोपिता येथे साजरा केला. "

Comments

Popular posts from this blog

eFootball™ Marks Successful India Finale With Grand Mumbai Meet & Greet

वॉटरवेज लीजर टुरिझम लिमिटेडच्या प्रारंभिक सार्वजनिक ऑफरला २३ जून २०२६ रोजी सुरुवात

CSM टेक्नॉलॉजीज लिमिटेडचा आयपीओ २४ जून २०२६ रोजी खुला होणार